chào mừng bạn quay trở lại diễn đàn

Tue 15 Nov 2016 - 13:42 by kieuhung

chào …

[ Full reading ]

Comments: 0

KẾ HOẠCH TỔ CHỨC GẶP MẶT 23 NĂM HỘI MIỀN NAM

Mon 11 May 2015 - 21:09 by Daithang

Các …

[ Full reading ]

Comments: 8

ĐÁNH THỨC MỘT SỰ KIỆN

Tue 21 Apr 2015 - 15:43 by Daithang

Thật …

[ Full reading ]

Comments: 13

Latest topics
» chào mừng bạn quay trở lại diễn đàn
Tue 15 Nov 2016 - 13:42 by kieuhung

» Về vời tình cũ !
Tue 15 Nov 2016 - 13:28 by Admin

» KIỂM NGHIỆM SỨC KHỎE CÁ NHÂN
Mon 27 Jul 2015 - 15:08 by dt72

» KẾ HOẠCH TỔ CHỨC GẶP MẶT 23 NĂM HỘI MIỀN NAM
Mon 18 May 2015 - 11:05 by Daithang

» ĐÁNH THỨC MỘT SỰ KIỆN
Mon 11 May 2015 - 10:33 by Truongkhanh

» Người lớn có khác
Tue 9 Dec 2014 - 11:01 by The Anh

» Người lớn có khác
Tue 9 Dec 2014 - 10:59 by The Anh

» Cuối tuần dọn nhà nào!
Tue 9 Dec 2014 - 10:56 by The Anh

» Hội trưởng hội MN thoáng về thăm đất mẹ!
Mon 27 Oct 2014 - 18:13 by nguyen tuyet mai

LÃNH ĐẠO HỘI HN NHẬN KHUYẾT ĐIỂM THAY CHO HỘI TRƯỞNG VÌ KHÔNG QUAN TÂM LO TẾT CHO ANH EM.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

LÃNH ĐẠO HỘI HN NHẬN KHUYẾT ĐIỂM THAY CHO HỘI TRƯỞNG VÌ KHÔNG QUAN TÂM LO TẾT CHO ANH EM.

Bài gửi by truongsinh on Fri 7 Feb 2014 - 9:49

BCH hội HN gửi lời chúc tốt đẹp nhân dịp đầu năm mới tới toàn thể các thành viên cùng đại gia đình hai bên nội ngoại, chúc các anh chị em luôn có sk dồi dào, gia đình hp, an khang thịnh vượng, thành công trong cuộc sống và sự nghiệp, luôn có nhiều hoạt động thiết thực hơn nữa đóng góp cho hội, xứng đáng là chi hội có truyền thống đoàn kết tương thân, tương ái. là chi hội thành lập đầu tiên trong tổng hội. Cũng nhân dịp này cho phép BCH hội xin mạnh dạn nhìn thẳng vào sự thật, nhận rõ khuyết điểm và xin hứa sẽ có kế hoạch và chương trình hành động cụ thể nhằm khắc phục triệt để những yếu kém kéo dài. Đặc biệt là trách nhiệm của người đứng đầu hội vì do bận trăm công nghìn việc nên chưa thực sự quan tâm đến các hội viên, chưa tổ chức được cho anh em đón tết chu đáo. Qua đây hội HN cũng mong các chi hội trong tổng hội hết sức thông cảm, chia sẽ cho hội HN để năm nay hội HN tiếp tục chỉnh đốn và chuẩn bị nhân sự cho khóa mới. Mọi ý kiến xin đc đóng góp qua diễn dàn này. Hân hạnh.
truongsinh
Đội trưởng hành tinh
Đội trưởng hành tinh

Re: LÃNH ĐẠO HỘI HN NHẬN KHUYẾT ĐIỂM THAY CHO HỘI TRƯỞNG VÌ KHÔNG QUAN TÂM LO TẾT CHO ANH EM.

Bài gửi by Mr. Ly 12B on Fri 7 Feb 2014 - 10:25

Toàn Xuân muốn dành chức hội trưởng hội HN chứ gì? Gà tui nuôi tui biết.
Mr. Ly 12B
Sỹ quan đỏ
Sỹ quan đỏ

Job/hobbies : Mec.Eng/tennis

Re: LÃNH ĐẠO HỘI HN NHẬN KHUYẾT ĐIỂM THAY CHO HỘI TRƯỞNG VÌ KHÔNG QUAN TÂM LO TẾT CHO ANH EM.

Bài gửi by The Anh on Fri 7 Feb 2014 - 10:28

Ha, ha... muốn lên chức thì phải mua chuộc các thành viên đi chứ?
The Anh
Sỹ quan đỏ
Sỹ quan đỏ

Bài gửi by truongsinh on Fri 7 Feb 2014 - 11:22

hehe, TXĐT này k giám ạ, vì bận cho các hoạt động quảng cáo nên k có thời gian nào mà lo đc việc của hội giao. HT hội HN mấy năm qua thật nhiệt tình trách nhiệm, rất xứng đáng tín nhiệm đc bầu vào khóa tới để đc gánh vác nhiệm vụ nặng nề nhưng thật sự vẻ vang. Tuy nhiên cái khó của HT HN là chân yếu tay mềm nên....
truongsinh
Đội trưởng hành tinh
Đội trưởng hành tinh

Bài gửi by thanh nga on Fri 7 Feb 2014 - 12:10

đầu năm TXDT, chém phần phạt gây chú ý của cả nhà mong thêm phiếu bình chọn chức HTHN! Coi chừng nha KN!
thanh nga
Đội trưởng hành tinh
Đội trưởng hành tinh

Bài gửi by nguyen tuyet mai on Fri 7 Feb 2014 - 12:44

Có gì đóng cửa bảo nhau chứ TXĐT.
nguyen tuyet mai
Đội trưởng hành tinh
Đội trưởng hành tinh

Bài gửi by tienthanh on Fri 7 Feb 2014 - 23:45

Cái này nó là vấn đề nhạy cảm, cần phải xin ý kiến các cấp chính quyền, địa phương phải vào cuộc, phải kết hợp giữa tuyên truyền và giáo dục, cần phải có những biện pháp cứng rắn là răn đe như thế mới hiệu quả! HIỂU CHƯA .
tienthanh
Trùm sao Mộc
Trùm sao Mộc

Bài gửi by TRANTHUHUYEN on Sun 9 Feb 2014 - 22:31

HTHN chân yếu tay mềm nhưng tinh thần thì trên cả tuyệt vời phải o cả nhà?
TRANTHUHUYEN
Đội trưởng hành tinh
Đội trưởng hành tinh

Job/hobbies : thích những điều giản dị

Bài gửi by mailieu on Mon 10 Feb 2014 - 11:57

Ko phai lanh dao ha noi be tha cong viec nha ma vi thay hoi ky anh dao nay phat qua nen dung ngoai nhin vao do ma. Chuan bi tu the do. Hoi ha noi chuan bi cho chung ta xem nhung thuoc phim that tuyet voi do ca nha ak.....
mailieu
Trùm sao Mộc
Trùm sao Mộc

Bài gửi by Sông La on Tue 11 Feb 2014 - 15:08

Xin nhận lỗi với cả nhà vì sự thiếu trách nhiệm, Do năm kinh tế buộn nên thu nhập từ Hội không được là bao dẫn đến không lo nổi cái tết cho anh em thật ấm cúng. Tuy nhiên trong dịp Tết 2014 TXĐT cũng đã đi đêm với HTvới mong muốn HT cân nhắc đưa TXĐT lên làm cánh CHIM đầu đàn của Hội HN vì TXĐT lúc nào chân cũng cứng trong khi KN thì tay lại mềm. Theo các bạn có nên vote cho bạn Toàn?
Theo như cuộc họp kín của Hội HN hôm qua thì HN sẽ tổ chức cho cả gia đình thành viên du xuân vào cuối tuần này. Tuy nhiên hôm nay thời tiết HN quá lạnh, sợ ảnh hưởng đến các em bé nên có thể chuyến du xuân của Hội HN sẽ bị hủy và thờ thời tiết ấm lên các bạn nhỉ?
Sông La
Rìu Sắt
Rìu Sắt

Bài gửi by truongsinh on Wed 12 Feb 2014 - 14:50

Hihi cứ đưa ra cho oai rồi viện cớ do thời tiết. Đấy bà con xem, rồi lại hỏi cả nhà nhỉ???. Chả quyết đoán tí nào. Hội HN thiếu đi cái j đó mà chưa thể phất lên đc.
truongsinh
Đội trưởng hành tinh
Đội trưởng hành tinh

Bài gửi by truongsinh on Wed 12 Feb 2014 - 14:50

Hihi cứ đưa ra cho oai rồi viện cớ do thời tiết. Đấy bà con xem, rồi lại hỏi cả nhà nhỉ???. Chả quyết đoán tí nào. Hội HN thiếu đi cái j đó mà chưa thể phất lên đc.
truongsinh
Đội trưởng hành tinh
Đội trưởng hành tinh

Bài gửi by HangNga12c on Wed 12 Feb 2014 - 15:17

Kinh tế khó khăn nó ảnh hưởng đến hội, nhưng không vì thế mà BCH hội lơ là chuyện tình cảm với nhau. Luôn quan tâm đến anh chị em trong hội. Đầu xuân năm mới với phát ngôn của BCH thì hội phó cương quyết cứng rắn bù lại có Hội trưởng mềm mại dẻo dai thế nên anh chị em hội  hy vọng năm nay sẽ có nhiều bước đột phá trong ktế lẫn t.cảm. Mong rằng bàn tay mềm của HT uốn nắn kịp thời đến các hội viên cứng rắn.
HangNga12c
Trùm sao Mộc
Trùm sao Mộc

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang